- - [Diễn đàn 11T2 Thoại Ngọc Hầu] - -

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks EmptySat Feb 18, 2012 9:29 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Topglobis
Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks EmptySat Feb 18, 2012 9:23 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks EmptyTue Sep 27, 2011 2:44 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks EmptyWed Aug 24, 2011 9:50 am by tuquynh

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks EmptyMon Jul 11, 2011 2:11 pm by tuquynh

» pà duck đâu roài ra koi nek
Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks EmptyFri May 27, 2011 9:45 pm by ♥Miss.Duck♥

» Reng! Reng! Reng!
Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks EmptyFri Jan 28, 2011 4:58 am by leonidas

» 1 chut cau hoi vi sao
Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks EmptyThu Jan 13, 2011 11:57 am by gianggiangonline

» Vùng kí ức
Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks EmptyMon Nov 22, 2010 12:34 pm by hko_mp

Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks

Go down

Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks Empty Nhảm thôi... Mà đcọ thì thanks

Bài gửi by Gin703 Tue Aug 03, 2010 4:42 pm

Xem ra cái diễn đàn lớp chuyên toán này dẹp tiệm rồi nhỉ!! SmileSuper happy
Hôm nay ngồi quởn long nhong long nhong xem lại tất cả diễn đàn tham gia, phát hiện ra, đây là cái điễn đàn mình ít tham gia nhất, cũng là cái điễn đàn gần với cuộc sống của mình nhất [[ Sao tréo ngoe thế nhị]]
Nói là quởn cũng ko đúng, thực sự chỉ là đang tìm một nơi để viết viết viết và chỉ viết [[ Tất nhiên là viết thì muốn ai đó đọc rồi, mà chẳng biết cái diễn đàn này có ai vào đọc ko nữa SmileSuper happy.. Bài post mới nhất là vào tháng 6 mà.. Muốn có người đọc thì phải tự PR rồi SmileSuper happy ]]
Mới nãy, qua plus viết 1 cái entry, mà post chẳng dc, ko bik tại sao, thế là mất luôn cái entry mới viết, nên qua đây viết [[ nói ra sao thấy mình đê tiện thế nhỉ SmileSuper happy]]
Mà công nhận, mình siêng thật SmileSuper happy có thể ngồi viết lại cơ đấy, quờn quá là quờn SmileSuper happy
Giờ đây, ko hiều sao, đầu óc cứ trống rỗng, ngồi gõ lộp cộp, chứ thật ra chẳng biết gõ gì SmileSuper happy.. Mà sao, cảm giác lúc này nó nhẹ nhõm lắm kìa :) Nhẹ nhõm đúng nghĩa luôn đấy, chẳng văn từ gì đâu..Smile.
Đang ở 1 cái nơi ko ai bik mình, mà mình cũng chẳng bik ai.. Smile Toàn chim với thú.. bà chị mà ko cho mượn cục USB 3G chắc cũng chẳng viết dc cái này SmileSuper happy
Chỉ cách nơi mình học vài km [[ nói thế chứ bik đang ở d8âu chết liền, chạy cời cời rồi thấy cái cây ngồi lại cầm laptop mở ra... - Người ta qua lại xem như đứa khùng SmileSuper happy ]] mà sao nó nhẹ nhàng quá.. Tránh dc tiếng xe cộ, tránh dc cái người làm mình vui, cái người làm mình buồn, cái người làm mình đau.... và quan trongj nhất là cái người làm cho mình thấy mình quan trọng SmileSuper happy.... ra đây, ngồi cũng bớt đau hơn, lắng nghe nhiều hơn [[ tới cả tiếng nhảy của con cào cào còn nghe mà -- dis, nói thế chứ muỗi cắn chết mẹ, rừng hay gì mà muỗi lắm thế]]
Dt đang nghe nhạc hết pin.. hiz!! TT_TT.. Chợt nhớ tới câu hỏi của bạn Thuyết.... Thế, khi TÔI BIẾN MẤT, CÓ NGƯỜI TÌM TÔI CHỨ?......... đã biến mất trên Fb rồi đấy thôi.. Bây giờ là dt SmileSuper happy... Khoàng 1 tiếng nữa thôi.. là sẽ cách ly với in tờ net luôn cho xem... SmileSuper happy
Ngồi đây mà cứ nghĩ vẩn vơ vớ vẩn.. SmileSuper happy
Thôi.. thử làm invisible people trong 2 ngày thử xem.. tới thứ 6 thì lại available SmileSuper happy. để xem có ai quan tâm ko... Mà chẳng có đâu nhỉ SmileSuper happy bik thế mà...
Thôi!! tắt máy, tối có gí sử dungj lượng pin ít ỏi để onl chút.. SmileSuper happy

Gin703
Moderators
Moderators

- Similar topics