- - [Diễn đàn 11T2 Thoại Ngọc Hầu] - -

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
buồn...... EmptySat Feb 18, 2012 9:29 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Topglobis
buồn...... EmptySat Feb 18, 2012 9:23 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
buồn...... EmptyTue Sep 27, 2011 2:44 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
buồn...... EmptyWed Aug 24, 2011 9:50 am by tuquynh

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis
buồn...... EmptyMon Jul 11, 2011 2:11 pm by tuquynh

» pà duck đâu roài ra koi nek
buồn...... EmptyFri May 27, 2011 9:45 pm by ♥Miss.Duck♥

» Reng! Reng! Reng!
buồn...... EmptyFri Jan 28, 2011 4:58 am by leonidas

» 1 chut cau hoi vi sao
buồn...... EmptyThu Jan 13, 2011 11:57 am by gianggiangonline

» Vùng kí ức
buồn...... EmptyMon Nov 22, 2010 12:34 pm by hko_mp

buồn......

2 posters

Go down

buồn...... Empty buồn......

Bài gửi by garfieldct2 Wed Jan 13, 2010 8:23 pm

Buồn sao ? Chắc là vậy . Nhưng có lẽ ko hẳn là buồn , chỉ là một cảm giác mệt mỏi và bất lực . Cố
gắng ? Tôi đã cố gắng hết sức rồi , nhưng tôi đã được những gì chứ ? Ko gì hết . Cái tôi cần ko hẳn là một tình yêu , tôi chỉ cần có một vài người bạn thôi, những ng` bạn thật sự . Tôi có vẻ như quá cầu toàn phải ko ? Ko hiểu tại sao mà khi ở bên cạnh những ng` bạn mà tôi nghĩ là thân nhất tôi vẫn cảm thấy 1 khoảng cách . Những bí mật của họ , tôi biết , nhưng còn những bí mật cảu tôi ? Họ ko hề biết. Tôi biết rõ là lỗi do tôi , do tôi ko bao giờ mở lòng ra với mọi người , do tôi chứ ko phải do họ .Nhưng tôi ko thể nào bảo mình mở lòng ra được , tôi ko đủ niềm tin vào bất cứ ai cho dù là người tôi yêu quý nhất .Tâm trạng của tôi hôm nay thật sự rất tệ hại . Hôm nay , tôi đã nhận ra quá nhiều sự thật , đau lắm , thế nhưng tôi vẫn cười, vẫn đùa giỡn. Tôi cứ ngỡ , trong lòng nó dù chỉ 1 ít thôi , tôi vẫn tồn tại chứ , nhưng hình như ko phải vậy . Tôi như ng` vô hình , đối với nó và với ng` mà tôi tin tưởng nhất . Tôi chưa từng biết ganh tị với 1 ai , nhưng hôm nay , tôi thật sự quá khó chịu .Tôi cứ tửơng nó chỉ nói cho mình tôi biết , tôi cứ ngỡ đó là bí mật riêng giữa 2 chúng tôi ,nhưng tôi lại đột ngột nhận ra có lẽ tôi là ng` biết sau cùng . Hôm nay , tôi như muốn khóc giữa lớp , nếu tôi đủ cam đảm thì có lẽ tôi đã khóc rôi , tôi biết chỉ là trò đùa của lớp , nhưng nó thật sự làm tôi khó chịu. Thật tình , tôi muốn biến mất cho xong , ko tồn tại nữa , hay ít nhất hãy cho tôi ko còn nhớ gì nữa . Mệt quá rồi , tôi muốn buông xuôi tất cả . buồn...... 146979
garfieldct2
garfieldct2
Member
Member

buồn...... Empty Re: buồn......

Bài gửi by hoang_kang Wed Jan 27, 2010 6:47 pm

nay xin, bi gi the, sao ma buon du vay, bua nay comment co the la muon roi nhung cung mong u vui ve lai nhe'
hoang_kang
hoang_kang
Member
Member